Tuesday, December 16, 2014

KUNDI LA JOYOUS CELEBRATION LAFANYA ZIARA NCHINI KENYA

Kundi maarufu la Joyous Celebration siku ya jana wamefanya kweli katika nchi jirani ya Kenya na kukonga nyoyo za Wakazi wa Jiji la Nairobi na vitongoji vyake.

Kundi hilo ambalo lilienda na waimbaji wake mahili ambao kwa pamoja wametamka siku ya jana kuwa "Kila Mwaka Tutakuwa tunakuja Kenya, Tumepokelewa vizuri Sana".

                                   Kundi la Joyous Likiwa linaingia 
                       Kama Kawaida Kundi likiwa linajipanga kufanya kweli siku ya jana
                                                    Kama kawa...
                                                                Back Stage 
                                             Back Stage kundi la Joyous
 MKHULULI, akiongoza Wakenya kwenye nyimbo alizoongoza katika albam za Joyous, Itshokwadi, Timbira na  Wasara Wasara
                       Kijana wa Kizimbabwe ndani ya Kenya na Kundi la Joyous
                                              Watu Wakienda Sawa
                                    Kundi la Joyous Celebration On the Stage
                                                   Kikazi Zaidi
                                                    Shining On The Stage

                                                      Watu Peopleeee
                                              Watu Wakienda Sawa
                                                        Sbu akiongoza wimbo wa  Umoya 
                                                                      SBU kikazi zaidi
                                         MERCY! akiongoza wimbo wa  Hi Hanya Mahala 
                                                      Mercy kama kawaida
                                    Pastor Jabu akiongoza Kundi la Joyous 
                         Pastor Ntunzi Namba kama kawa Fireeeeeee
 Mwanamuziki anayekuja juu kwa sasa nchini Kenya Ruth Matete ambaye nae alipata fursa ya kuimba na Joyous
Ruth akitumia Fursa Kikamilifu.
KAMA UNA MAONI YOYOTE NIANDIKIE HAPO CHINI AU TUMA UJUMBE KWENYE NO 0784 477775 au Whatup 0784 477775 AU FB Martin Malecela follow me in Twetter martmalecela au tembelea page yetu na ulike martmalecela.blogspot.com
Post a Comment