Sunday, December 7, 2014

HIVI NDIVYO ILIVYOKUWA KWENYE KUTAFUTA WATANGAZAJI WATAKAO JIUNGA NA KIANGO RADIO


Judge BelindaBebe akiwa ana refresh kabla kazi kuanza
                                                      BelindaBebe akiwa ana register washiriki
Baadhi ya wadau waliojitokeza kwa ajili ya Usaili
washiriki wakiwa wanabadilishana mawazo
                           Ze Director Moses Godwin akiwa anafanya registration kwa washiriki
                                           Ze Director Moses akiwa anatafakari

                                            Judge Belindabebe akiwa anafatilia kwa makini
                                                            Judge Sarayah akiwa anafatilia
                                                                  Majaji wakiwa katika tafakulii

                                                                           Majaji katika Pozz

                             Presenter wa Kiango Tv Gadiel akiwa anafanya interview na ma Judge
                                             Ze Director Moses na Ze Blogger ndani ya Pozz
                                                   Gadiel akiwa na Judge Uncle Jimmy
                                                    BelindaBebe akihojiwa na Kiango Tv
                                     Chief Judge a.k.a Chief Daddy akizungumza na Kiango Tv
                               Chief Daddy akitoa ufafanuzi wa vigezo vya watangazaji wanaohitajika
                                             Mmoja wa Washiriki akiwa mbele ya Majaji.

Tukio hili lilifanyika kwenye hotel ya Tamaly hotel watu 30 walishiriki wakiwapo waislamu na wote walipita kwa majaji na watu watakao shinda watatangazwa muda si mrefu.

KAMA UNA MAONI YOYOTE NIANDIKIE HAPO CHINI AU TUMA UJUMBE KWENYE NO 0784 4777775 au Whatup, +255 767 033 671 AU FB Martin Malecela follow me in Twetter martmalecela au tembelea page yetu na ulike martmalecela.blogspot.com
Post a Comment