Wednesday, October 2, 2013

KAZI MPYA KABISAA YA MILCA KAKETE AMBAYO IKO JIKONI KARIBU KUTOKA. USIIKOSE UTABARIKIWA NA BWANA


MUNGU APEWE UTUKUFU WOTE KWA KAZI MPYA KABISAA YA MILCA KAKETE AMBAYO IKO JIKONI KARIBU KUTOKA.


NA HII NI PROMO.YA BAADHI YA NYIMBO NZURIII ZILIZOBEBWA KATIK KAZI HII MPYA.
ANZA KUWASUMBUA WAUZAJI ILI WAFANYE HARAKA KUKUWEKEA SOKONI NA UBARIKIWE PAMOJA NA MILCA KAKETE.-AMEN

 
KAMA UNA MAONI YOYOTE NIANDIKIE HAPO CHINI AU TUMA UJUMBE KWENYE NO +255 715 033 671, +255 767 033 671 AU FB Martin Malecela follow me in Twetter martmalecela au tembelea page yetu na ulike martmalecela.blogspot.com
Post a Comment