Saturday, August 31, 2013

USIA WA ASKOFU MOSES KULOLA KWA WAKRISTO NCHINI

Haya ndio maneno ambayo Hayati Askofu Dkt Moses Kulola aliowaachia wakristo nchini Tanzania. Sikiliza kwa makini hapo chini na utafakari pamoja na kuufanyia kazi.


Halikadhalika unaweza kubonyeza hapa ili kuihifadhi sauti kwenye simu yako iwapo hujafanikiwa kuisikia hapo juu.
KAMA UNA MAONI YOYOTE NIANDIKIE HAPO CHINI AU TUMA UJUMBE KWENYE NO +255 715 033 671, +255 767 033 671 AU FB Martin Malecela follow me in Twetter martmalecela au tembelea page yetu na ulike martmalecela.blogspot.com
Post a Comment