Wednesday, January 2, 2013

SALAMU ZA MWAKA MPYA KUTOKA KWA MWIMBAJI WA NYIMBO ZA INJILI UPENDO NKONE

mwimbaji wa nyimbo za injili UPendo Nkone
Jamani Ndugu zangu na Marafiki zangu,
Jamani ninawapenda ! HAPPY NEW YEAR WAPENDWA.
Ninawatakia Mwaka Mpya wenye Baraka na Mafanikio. Asanteni saana kwa urafiki wenu kwangu mwaka 2012. KATIKA MWAKA HUU WA 2013, JAMANI TUMSHIKE MUNGU ZAIDI NA KU-UPENDEZESHA MOYO WA MUNGU.
KAMA UNA MAONI YOYOTE NIANDIKIE HAPO CHINI AU TUMA UJUMBE KWENYE NO +255 715 033 671, +255 767 033 671 AU FB Martin Malecela follow me in Twetter martmalecela
Post a Comment